Disclaimer

Blank

Gabatarwa

Dukkanin mu muna buƙatar wani dalili da ƙarfafawa don fuskantar rayuwarmu ta yau da kullun. Fatan alheri da fata na taimaka mana mu sa ido sannan kuma ya sanya mu ci gaba. Tivationarfafawa yana taimaka mana mu kara tura kanmu da fuskantar kalubale cikin ƙarfin hali. Hakanan ya taimaka mana wajen zuga mutane da fuskantar matsaloli a rayuwarsu.

Wata babbar hanyar ba da kanka abin da ake buqata shi ne wucewa ta hanyar tarin kwarin gwiwa da kwatancen gaske. Kalmomin suna ɗauka daidai da isar da kira ga yanayin da zai kasance mai rikitarwa mai wuya. Ko da lokacin da abubuwa suke lafiya, faɗar ma'ana tana koya muku ku riƙe farin cikinku sosai kuma ku gode wa abin da muke da shi.

Quotespedia.org wuri ne mai kyau don bincika maganganu waɗanda ke sha'awar kowane tafiya na rayuwa. Yana da tarin maganganu na mutane daga kowane irin rayuwar da zaku iya tunanin su. Fa'idodin na iya jan hankalin ɗan shekaru 14 kuma yana iya ƙarfafa ɗan shekaru 65 kuma saboda duk waɗannan maganganun marasa kan gado ne mara amfani kuma mai amfani.

Shafin yanar gizon yana ba ku damar bincika taken sannan kuma ya buɗe muku manyan tarin maganganu daga mutane ko'ina cikin duniya akan taken da aka zaɓa. Don haka, ci gaba da binciken, samun hurarrun, da kuma karfafa wasu su ma!

Idan ka sami wani zance (s) da kake son kwafa da / ko amfani da su a shafin yanar gizon ka / Yanar gizon ka ko kuma a ko'ina, zai zama wata kyakkyawar karimcin ka bayar da sifa ga wannan rukunin yanar gizon.

Da fatan za a karanta bayanin da ke gaba kafin a yi amfani da wannan rukunin yanar gizon.

Duba kuma Quotespedia.org Terms of Service da kuma takardar kebantawa.

Wannan disclaimer yana sarrafa amfani da Quotespedia.org. Ta amfani da wannan rukunin yanar gizon, kun karɓi wannan disclaimer ɗin gaba ɗaya. Idan baku yarda da kowane ɓangare na wannan disclaim ɗin ba, a hankali kar ku yi amfani da Quotespedia.org ko kowane gidan yanar gizo mai alaƙa, kadarorin, ko kamfanoni. Muna riƙe da haƙƙin sauya waɗannan sharuɗɗa a kowane lokaci. Yakamata, saboda haka, bincika lokaci-lokaci don canje-canje. Ta amfani da wannan rukunin yanar gizon bayan da muka sanya wasu canje-canje, kun yarda da karɓar waɗancan canje-canje, ko kun duba su ko a'a.

Hotunan da aka yi amfani da su a kan Quotespedia.org an ɗauke su daga shafukan yanar gizo na kyauta, abokai, da masu amfani, kuma an yi imanin suna cikin "yanki na jama'a". Mukan tattara su, mu sarrafa su, mu sanya su a cikin hanyoyin. Idan kai ne mai haƙƙin mallakin kowane hoto kuma kana son cire shi to imel ɗinmu kuma za mu cire shi bi da bi.

Kalmomin da aka gabatar a wannan gidan yanar gizon suna don dalilai ne na ilimi da karfafawa kuma akwai don amfanin mutum kuma kyauta ne. Babu wasu farashi masu tsada wadanda za'ayi amfani dasu yayin saukar dasu.