Soyayya ba abinda kuke fada bane. Soyayya shine kuke aikatawa. - Marassa tushe

Soyayya ba abinda kuke fada bane. Soyayya shine kuke aikatawa. - Marassa tushe

Blank

Loveauna tana ɗaya daga cikin sihirin ruhi da ɗan Adam ya taɓa ɗanɗanawa. Aunar abinda ke ciki don duk abubuwan da ake buƙata don warkar da wani a cikin. Gaskiya da ƙauna mara ma'ana ba wai kawai albarka bane amma har abada kyauta ce daga sama.

Ya kamata a kula da ƙauna ta gaskiya Ya kuma ba lokacinsa girma da yaɗuwa. Soyayyar gaskiya ba zata zama tarko ko shawo kanta kamar yadda muke so ba. Ƙauna ta gaskiya a ɓoye muke a cikin ayyukanmu. Mutanen da suke kula da juna da gaske suma suna ƙoƙarin fahimtar juna gaba ɗaya.

Wannan ba kawai zai rufe alaƙar aminci ba amma zai taimaka mana wajen sanin junanmu da kyau. Loveaunar rashin cika doka, idan ta samu ƙwarewa a tsarinta na gaskiya, ɗayan abubuwa ne masu mahimmanci wanda mutum zai taɓa rayuwa a rayuwarsa.

Babu dukiyar duniyar nan da zata iya sayen soyayya da rashin tsari. Loveaunar ƙauna ta ɓoye ko da cikin ƙananan ayyuka wanda mutum yake yiwa mutumin da yake kula dashi. Wannan na iya kasancewa ɗaukar ƙaunataccen ku don siyayya sau ɗaya a ƙarshen mako ko kawai siyan mata wasu furanni.

tallafawa

Idan muka kalli mahimmancin kayan jari-hujja na wadannan abubuwan, zamu ga cewa wadannan yan 'kadan ne kuma basu da mahimmanci. Ganin cewa idan kun zurfafa zurfafa bincike a cikin wannan al'amari kuma ku binciki motsin zuciyarmu, zamu iya gano cewa waɗannan ƙananan ayyukan sune ainihin mafi mahimmanci.

Sau da yawa, mukan ji labarin alkawura da yawa yayin da muka nemi wani ya nuna ƙaunarsu zuwa gare mu. Idan muka lura da kyau, za mu gano cewa mutanen da suke ƙaunarmu da gaske suna faɗi ƙasa kaɗan kuma suna yin abubuwa don rayuwarmu ta morewa. Wannan bashi da mahimmanci. Motsin rai daga gaskiya da sahihiyar zuciya ainihin magani ne.

Cikakken misalin wannan shine iyayenmu mata. Iyayenmu koyaushe suna tsaye kusa da mu kuma suna taimaka mana a cikin komai ba tare da faɗi kalma ba. Dole ne ƙauna ta zama bayyananne game da ayyuka kuma ba kalmomi kawai ba. Za'a iya bayyana ƙauna da gaske a cikin ayyukanmu kawai waɗanda suke nuna shi da gaske.

tallafawa
Za ka iya kuma son